Úrslitakeppni EM
U17 ára lið kvenna, bronsleikur:Ísland – Þýskaland
2:8Telma Þrastardóttir 48., Aldís Kara Lúðvíksdóttir 90.
*Spánn vann Frakkland 1:0 í leik um gull.
Valitorbikarinn
Undanúrslit karla:BÍ/Bolungarvík – KR 1:4
Gunnar Már Elíasson 44. – Baldur Sigurðsson 37., 80., Grétar S. Sigurðarson 84., Gunnar Örn Jónsson 90.
Þýskaland
Bikarkeppni karla:
Hansa Rostock – Bochum 2:2
• Hólmar Örn Eyjólfsson er meiddur og gat ekki leikið með Bochum.
Holland
Ofurbikarinn:Ajax – Twente 1:2
• Kolbeinn Sigþórsson var í byrjunarliði Ajax en var svo skipt af leikvelli.
Danmörk
A-DEILD:
FC Köbenhavn –Nordsjælland 2:0
Silkeborg – SönderjyskE 1:1
AGF – OB 2:2
• Aron Jóhannsson var í byrjunarliði AGF en fór af velli á 54. mínútu.
• Rúrik Gíslason var ekki með OB vegna meiðsla.
Noregur
A-DEILD:Odd Grenland – Brann 2:3
• Birkir Már Sævarsson lék allan leikinn og lagði upp fyrsta mark Brann.
Viking – Fredrikstad 2:0
Stabæk – Start 4:1
Strömsgodset – Lilleström 3:1
Staðan:
Molde 16102433:2432
Strömsgodset 1793528:2230
Stabæk 1783631:3127
Brann 1682629:2926
Rosenborg 1766528:2024
Aalesund 1773719:2324
Haugasund 1672728:2823
Lilleström 1664634:2722
Vålerenga 1664618:1822
Fredrikstad 1763819:2121
Viking 1654713:1919
Odd Grenland 1645721:2517
Sogndal 1644811:1716
Sarpsborg 1744921:3316
Start 16421023:3314
B-DEILD:
Hödd – Hönefoss 0:4
Nybergsund – HamKam 4:0
Bodö/Glimt – Asker 3:0
Alta – Sandnes Ulf 0:2
Svíþjóð
A-DEILD KARLA:Helsingborg – IFK Gautaborg 2:1
• Hjálmar Jónsson og Hjörtur Logi Valgarðsson léku allan leikinn fyrir Gautaborg og Theódór Elmar Bjarnason fyrstu 82 mínúturnar.
AIK – Elfsborg 0:1
GAIS – Halmstad 2:1
Norrköping – Trelleborg 2:1
Staðan:
Elfsborg 19132434:1741
AIK 19112630:1835
GAIS 19102730:2232
Hacken 1894538:1831
Kalmar 1992823:2429
Gautaborg 1983825:2527
Gefle 1976618:2327
Malmö FF 1775518:2026
Örebro 1982924:2726
Norrköping 1964920:2922
Djurgården 1863921:2321
Mjällby 19621120:2820
Trelleborg 19621130:4420
Syrianska 19531119:2918
Halmstad 19141413:367
B-DEILD KARLA:
Assyriska – Sundsvall 0:1
• Ari Freyr Skúlason skoraði mark Sundsvall og lék allan leikinn.
Öster – Dagerfors 0:1
Brommapojkarna – Ängelholm 0:1
A-DEILD KVENNA:
Kristianstad – Linköping 0:0
• Sif Atladóttir, Erla S. Arnardóttir og Guðný B. Óðinsdóttir léku allan leikinn fyrir Kristianstad en Margrét Lára Viðarsdóttir var í banni. Elísabet Gunnarsdóttir þjálfar Kristianstad.
Piteå – Djurgården 0:2
Umeå – Malmö 1:1
Örebro – Kopparbergs/Göteborg 3:1
Staðan:
Umeå 1182123:826
Örebro 1164120:1222
Kristianstad 1153316:918
Kopp/Göteborg 1153322:618
Tyresö 1052314:817
Djurgården 1150613:1815
Linköping 103529:914
Jitex 1123619:159
Piteå 1122712:258
Hammarby 110472:184
Dalsjöfors 1101102:441
Skotland
Hearts – Dundee United 0:1• Eggert G. Jónsson lék allan leikinn fyrir Hearts.
Inverness – Hibernian 0:1
St Mirren – Aberdeen 1:0
Belgía
Gent – Cercle Brugge 0:1• Arnar Þór Viðarsson lék allan leikinn fyrir Cercle Brugge.
Mechelen – Sint-Truiden 2:1
Lokeren – Zulte Waregem 0:0
• Ólafur Ingi Skúlason kom ekki við sögu hjá Zulte Waregem.
Genk – Beerschot 3:1
Austurríki
B-DEILD:WAC/St. Andrä – Austria Lustenau 3:3
• Helgi Kolviðsson þjálfar Austria.